Giảm đau Hạ sốt Kháng viêm

Sắp xếp:


Thuốc giảm đau hạ sốt GLOTADOL 250mg gói

Thuốc giảm đau hạ sốt GLOTADOL 250mg gói

50.000đ

Thuốc giảm đau hạ sốt GLOTADOL 250mg dạng gói bột pha hỗn dịch uống, có thành phần chính là Paracetamol 250mg, có mùi vị thơm dễ uống phù hợp cho trẻ em.
Thuốc giảm đau kháng viêm VOLTAREN 50mg

Thuốc giảm đau kháng viêm VOLTAREN 50mg

Thuốc giảm đau kháng viêm VOLTAREN 50mg thuộc nhóm thuốc kháng viêm không steroid (NSAIDs), được chỉ định điều trị các bệnh lý về viêm đau xương khớp như viêm đa khớp dạng thấp, viêm cột sống dính khớp, hư khớp, viêm khớp đốt sống, hội chứng đau cột sống, bệnh thấp ngoài khớp, gout cấp; Viêm & sưng sau chấn thương hoặc sau phẫu thuật.
Thuốc giảm đau kháng viêm VOLTAREN SR 75mg

Thuốc giảm đau kháng viêm VOLTAREN SR 75mg

Thuốc giảm đau kháng viêm VOLTAREN SR 75mg thuộc nhóm thuốc kháng viêm không steroid (NSAIDs), dạng phóng thích kéo dài, được chỉ định điều trị các bệnh lý về viêm đau xương khớp như viêm đa khớp dạng thấp, viêm cột sống dính khớp, hư khớp, viêm khớp đốt sống, hội chứng đau cột sống, bệnh thấp ngoài khớp, gout cấp; Viêm & sưng sau chấn thương hoặc sau phẫu thuật.
Thuốc giảm đau kháng viêm IBUPROFEN 400

Thuốc giảm đau kháng viêm IBUPROFEN 400

Thuốc giảm đau hạ sốt kháng viêm IBUPROFEN 400 thuộc nhóm thuốc kháng viêm không Steroid, được chỉ định giảm đau và viêm từ nhẹ đến vừa: nhức đầu, đau nửa đầu, đau răng, viêm khớp dạng thấp, viêm xương khớp, hoặc hạ sốt ở trẻ em.
Thuốc giảm đau kháng viêm IBUPROFEN 200

Thuốc giảm đau kháng viêm IBUPROFEN 200

Thuốc giảm đau hạ sốt kháng viêm IBUPROFEN 200 thuộc nhóm thuốc kháng viêm không Steroid, được chỉ định giảm đau và viêm từ nhẹ đến vừa: nhức đầu, đau nửa đầu, đau răng, viêm khớp dạng thấp, viêm xương khớp, hoặc hạ sốt ở trẻ em.
Thuốc giảm đau kháng viêm ALAXAN

Thuốc giảm đau kháng viêm ALAXAN

120.000đ

Thuốc giảm đau kháng viêm Alaxan được chỉ định làm giảm các cơn đau có nguồn gốc cơ xương từ nhẹ đến trung bình như chứng trẹo cổ, đau lưng, viêm túi thanh mạc, viêm khớp, trật khớp, đau hậu phẫu, nhức đầu và các chứng tương tự.
Thuốc giảm đau hạ sốt HAPACOL BLUE 500mg

Thuốc giảm đau hạ sốt HAPACOL BLUE 500mg

Thuốc giảm đau hạ sốt HAPACOL BLUE có thành phần chính là Paracetamol 500mg do công ty Dược Hậu Giang sản xuất, dùng để hạ sốt hoặc điều trị các triệu chứng đau như đau đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp...

Thuốc giảm đau hạ sốt PANADOL SỦI

Thuốc giảm đau hạ sốt PANADOL VIÊN SỦI có thành phần chính là Paracetamol 500mg dạng viên sủi bọt, tác dụng nhanh, do công ty dược phẩm GlaxoSmithKline (GSK) Australia sản xuất, được dùng để hạ sốt và giảm đau trong đau đầu, đau nửa đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau cơ xương khớp, đau răng, sốt và đau sau khi tiêm vacxin.
Thuốc PANADOL CẢM CÚM

Thuốc PANADOL CẢM CÚM

210.000đ

Thuốc Panadol cảm cúm là thuốc điều trị làm giảm các triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết mũi, do công ty dược phẩm GlaxoSmithKline (GSK) Việt Nam sản xuất.
Thuốc giảm đau hạ sốt PANADOL EXTRA

Thuốc giảm đau hạ sốt PANADOL EXTRA

295.000đ

Thuốc giảm đau hạ sốt Panadol Extra vỉ đỏ do công ty dược phẩm GlaxoSmithKline (GSK) Việt Nam sản xuất, được dùng để hạ sốt hoặc giảm đau từ nhẹ đến vừa bao gồm: đau đầu, viêm xoang, đau cơ, đau bụng kinh, đau cơ xương khớp, đau răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, cảm lạnh thông thường.

Thuốc giảm đau hạ sốt PANADOL 500mg

120.000đ

Thuốc giảm đau hạ sốt Panadol 500mg vỉ xanh dương có thành phần là Paracetamol 500mg, được dùng để hạ sốt hoặc giảm đau từ nhẹ đến vừa bao gồm: đau đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau cơ xương khớp, đau sau khi tiêm vacxin, đau răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa.
Thuốc giảm đau hạ sốt HAPACOL GÓI

Thuốc giảm đau hạ sốt HAPACOL GÓI

36.000đ

Thuốc giảm đau hạ sốt HAPACOL dạng gói có thành phần chính là Paracetamol, do công ty Dược Hậu Giang (DHG Pharma) sản xuất, gồm 3 loại hàm lượng 80mg, 150mg và 250mg, chỉ định hạ sốt, giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: cảm, cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật,…

Hiển thị 1 - 12 / 15 kết quả

Đã thêm vào giỏ hàng